Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-SV5
MÁY BƠM ĐẨY CAO LÀ GÌ ? LOẠI NÀO TỐT ?
MÁY BƠM NƯỚC PANASONIC ĐẨY CAO CÓ TÍNH NĂNG GÌ NỔI BẬT?
- Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-SV5 (250W) không dây, là dòng máy không tự động, mô tơ làm bằng dây đồng cao cấp, thân vỏ nhỏ gọn cứng cáp mạnh mẽ dể lắp đặt và bảo hành bảo dưỡng.
- Máy bơm đẩy cao Panasonic có công suất 250W (khoản 1/3 HP), điện áp 220VAC-50Hz là giải pháp tiết kiệm điện năng tuyệt vời cho người sử dụng.
Thông số kỹ thuật:
Lưu lượng Tối Đa |
50 lít/ phút |
Lưu Lượng ở 12m |
36 lít/ phút |
Độ Cao Hút |
9m |
Tổng Độ Cao Tối Đa |
38m |
Công Suất Mô Tơ |
250 W |
Đường Kính Ống Hút |
1 inch (25mm) |
Đường Kính Ống Thoát |
1 inch (25mm) |